JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NJOMBE

FOMU YA MAOMBI YA RUKSA BINAFSI
SEHEMU YA KWANZA: (ljazwe na mwombayji katika nakala tatu na kuziwasilisha kwa
Afisa Mwidhinishaji walau siku tatu kabla mwombaji kuruhusiwa. Maombi ya zaidi ya
siku kumi(10)mwombaji ajaze nakala za fomu za likizo.)

1. Jina Kamili 1a MWOMD@JI........cuiiiiiiiiiiiis e e e
2. Kazi/Cheo ChaKo.......ccooo v ldara....ccooooeeeeeeeeee e,
B KITUO CRA KAZI it e e e e e e

4. Naomba ruhusa ya  Siku ... Kwa  madhumuni vya

Saini ya Mwombaji.........cccccviiiiiiiiniinininn. Tarehe............cooce i

SEHEMU YA PILI: (Ijazwe na Mkuu wa ldara)

6 Maoni ya MKUU Wa TAra............oo it e
Napendekeza ruhusa hiyo ianze toka tarehe................ccccocovninnes Mpaka.............cocovveinenn
Sahihi na Muhuri wa Mkuu wa ldara.............cccco oo Tarehe.........coooeeeiiiiiinnn,

SEHEMU YA TATU: (Kwa matumizi ya Ofisi ya Mkurugenzi (M)

7 Ruhusa inaidhinishwa/Haikuidhinishwa kwa
SO AU . .o

MKURUGENZI MJI NJOMBE TAREHE



