JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NJOMBE
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MKOA WA NJOMBE

Simu: 026-2968833 S.L.P 577,
Faksi: 026- 298832 NJOMBE.
E- mail: td@njombetc.go.tz

njombetc@gmail.com :

Tovuti: www.njombetc.go.tz — 20/07/2017

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Njombe anawatangazia Wananchi wote kuwa kesho
21/07/2017 kutakuwa na mkutano wa Mwaka wa Baraza Kuu la Madiwani
litakalofanyika katika Ukumbi wa halmashauri ya Mji Njombe uliopo katika Mtaa wa
Lunyanywi Kata ya Mji Mwema kuanzia saa nne kamili za asubuhi.

Ikumbukwe kuwa Mkutano huo ni Mkutano wa kufunga Baraza kuu La Madiwani kwa
Mwaka wa Fedha 2016/2017 na litatoa tathmini na mafanikio ambayo Halmashauri ya
Mji imefikia kwa kipindi cha Mwaka Mmoja ambapo taarifa za utendaji na uwajibikaji wa
Halmashauri zitawasilishwa.

Wananchi Wote Mnakaribishwa.

Imetolewa Na,
Afisa Habari,

Halmashauri ya Mji Njombe.



