JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS ~TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALL ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI NJOMBE

TAARIFA KWA UMMA

MTIHANI WA KUHITIMU ELIMU YA MSINGI MWAKA 2023.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Njombe Ndugu Kuruthum Sadick ,anapenda kuwataarifu
wananchi wote kuwa Jumla ya shule za msingi 95 zilizopo Halmashauri ya Mji Njombe

zimekamilisha maandalizi kwa ajili ya mitihani ya darasa la saba ya kuhitimu Elimu ya Msingi
mwaka 2023.

Idadi watahiniwa kwenye Shule za Msingi zilizopo Halmashauri ya Mji Njombe ni 4,871 Jkati
yao wavulana ni 2,349 na wsichana ni 2522,

Mitihani ya darasa la saba ya kuhitimu Elimu ya Msingi itafanyika kuanzia Tarehe 13 Septemba
na kumalizika Tarehe 14 Septemba 2023.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Njombe pamoja na Baraza la waheshimiwa

madiwani tunapenda kuwatakia mtihani mwema watahiniwa wote wa darasa la saba kwa mwaka
2023.

Kila la Kheri ,Mkafanye Vuzuri kwenye mitihani yenu.

Kunitéum A. Sadick

Mkurugenzi.
Halmashauri ya Mji Njombe.

12 Septemba 2023
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