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UnapojibuTafadhalitaja:
Kumb Na: NTC/E:P/152/1B/04 16/06/2026

TANGAZO LA NAFASI| ZA KAZI YA MKATABA WA MUDA WA MWAKA
MMOJA (1) YA UKAGUZI WA MAPATO KWENYE MAGETI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Njombe anawatangazia nafasi 75 za kazi za
Mkataba wa Muda wa mwaka mmoja (1) ya Ukaguzi wa Mapato Magetini na
anakaribisha maombi kwa watanzania wote wenye sifa na uwezo kwa ajili ya kujaza
nafasi ya kazi kama ilivyo orodheshwa katika tangazo hili. Aidha mnajulishwa kuwa

mwisho wa maombi haya ni tarehe 30/06/2026.

1. MKAGUZI WA MAGETINI - NAFASI 75
(a) Sifa za mwombaiji.
Mwenye elimu ya kidato cha nne au sita, aliyefaulu somo la Hisabati.
Kazi na majukumu

a) Kuhesabu na kuhakiki ili kujiridhisha kuwa mzigo uliopakiwa kwenye
chombo cha usafirishaji umelipiwa ushuru wa Halmashauri na
unastakabadhi halali ya Serikali inayolingana na tozo stahiki.

b) Kutunza Kumbukumbu za magari yote yaliyobeba mazao ya misitu,
mazao ya biashara na chakula yanayopita kwenye Kizuizi (geti) cha
Halmashauri.

lipo na kwa Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Njombe.
2. MAELEKEZO

i.  Waombaji wote wawe raia wa Tanzania wasiozidi umri zaidi ya miaka 45 na
wasiopungua umri wa miaka 18.
ii.  Waombaji wote waombe kwa kufuata masharti ya TANGAZO LA KAZI,
ii. Waombaiji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo:-
a) Cheti cha mtihani wa kidato cha nne au sita.
b) Cheti cha kuzaliwa.

¢) Picha mbili za passport size za hivi karibuni.
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hazitafanyiwa kazi.
V. Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au kingereza.
vi.  Watakaoitwa kwenye usaili watajigharamia wenyewe.
vii.  Mwombaiji anatakiwa kuwa na wadhamini wawili ambao ni watumishi wa

Umma.

Viii.  Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 30/06/2026 saa 9:30
alasiri, baada ya tarehe hiyo kupita maombi hayatapokelewa na watakao
chaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kupitia tovuti ya
Halmashauri wwv.njombetc go.tz na kwenye mbao za matangazo za

Halmashauri.

NB: Tangazo hili linasahihisha tangazo lenye Kumb.

Na.NTC/E:P/152/1B/03 tarehe 15/06/2026

Barua zote zitumwe kwa:-

MKURUGEN?ZI,

HALMASHAURI YA MJI NJOMBE,
S.L.P §77,

NJOMBE.

‘ Tangazo hili limetolewa na:-

&

K.A.SADICK
MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI_
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