



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANI
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI



JIMBO LA NJOMBE MJINI

Kumb. Na.NTC:EL/UD/2024/2025/1A/13

TAREHE 20/12/2024

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Husika na mada tajwa hapo juu,

- 1) Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Njombe Mjini kwa kuzingatia Kanuni ya 12 (1) ya Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura za mwaka 2024 anawatangazia wote waliobainishwa kwenye orodha kuwa wameitwa kwenye usaili wa nafasi za Uandishi Msaidizi na Waendesha Vifaa vya Bayometriki (BVR) kwa ajili ya shughuli ya uboreshaji wa daftari la Kudumu la Wapiga Kura.
- 2) Usaili unatajarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 27 Desemba, 2024 hadi tarehe 28 Desemba, 2024 kama ifuatavyo:

NA	KITUO CHA USAILI	TAREHE	KATA ZINAZOHUSIKA
1	Ukumbi wa Mpechi Sekondari	27/12/2024	Njombe Mjini, Mjimwema, Ramadhani, Yakobi, Utalingolo na Uwemba
2	Ukumbi wa Mpechi Sekondari	28/12/2024	Iwungilo, Luponde, Matola, Makowo, Lugenge, Kifanya na Ihangha

- 3) Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-
 - i. Kufika na vyeti vyake halisi vilivyotumika kwenye maombi ya kazi.
 - ii. Usaili utafanyika kwa siku tajwa katika eneo tajwa kuanzia saa 02:00 (saa mbili kamili) asubuhi.
 - iii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na: - Kitambulisho cha NIDA, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya Kusafiria, Leseni ya udereva, au Barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Mtendaji wa Kata, na
 - iv. Kila Msailiwa atajigharamia Chakula, Usafiri na Malazi.
- 4) Aidha, waombaji kazi ya Uandikishaji Msaidizi pamoja na Uendeshaji wa Vifaa vya Kibayometriki ambao majina yao hayajaonekana katika Tangazo hili, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi za aina hii au zingine zitakapotangazwa na kuzingatia masharti ya Tangazo husika.
- 5) Aidha Orodha ya Majina yamebandikwa kwenye mbao za matangazo za Halmashauri makao Makuu na ofisi zote za Kata, Vijiji na Mitaa

Tangazo hili Limetolewa na,

Samson Zakaria Medda
Afisa Mwandikishaji
Halmashauri ya Mji Njombe

Nakala:

1. Ofisi ya Katibu Tawala Mkoa — Kwa Taarifa — Aione Mratibu wa Uchaguzi wa Mkoa