



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS –TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NJOMBE



TAARIFA KWA UMMA

MAPOKEZI YA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU.

Mkurugenzi wa Halmashuri ya Mji Njombe Ndugu Kuruthum Sadick anapenda kuwaarifu wananchi wote kuwa ;

Halmashuri ya Mji Njombe Imepokea fedha kutoka serikali kuu kupitia mradi wa kuboresha elimu ya sekondari (SEQUIP) kiasi cha shilingi bilioni 1,226,180,028/= kwa mchanganuo ufuatao;

1. Shilingi milioni 583,180,028/= ni kwa ajili ya ujenzi wa shule mpya ya sekondari itakayojengwa kata ya makowo
2. Shilingi milioni 100,000,000/= ni kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya mwalimu shule ya sekondari lunyanywi
3. Shilingi milioni 543,000,000/= ni kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu mbalimbali ikiwemo madarasa mabweni na matundu ya vyoo kwa ajili yakuwapokea wanafunzi wa kidato cha tano mwaka 2023 katika Shule ya Sekondari Yakobi .

Imetolewa na kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Mji Njombe.

Ofisi ya Mkurugenzi (TD), S.L.P 577 NJOMBE, Tovuti: www.njombetc.go.tz, Simu: 026-2968833

Barua pepe: td@njombetc.go.tz, Posti Kodi : 31 Barabara ya Ikisa, 59108 Mjimwema -Njombe