
 

08 Februari 2024. 

KAMPENI YA UTOAJI WA CHANJO YA SURUA NA RUBELLA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji N
umma kuwa ,kutakuwa na
rubella kwa watoto wenye umri chini ya miaka mitano na wasiopungua 
miezi 9. 

Chanjo hiyo itatolewa bila malip
kwenye vituo vyote vya kutolea huduma za afya 
vijiji,vituo vya kulelea watoto mchana (day care centers), kwenye maeneo 
ya mikusanyiko na shule zote za msingi zenye watoto wa darasa

Kumbuka chanjo hii itamkinga mtoto dhidi ya madhara yatokanayo na 
ugonjwa surua na rubella i

Ewe mzazi/mlezi hakikisha mwanao anapata chanjo ya surua 

 

Kitengo cha Mawasiliano S

 

 

TAARIFA KWA UMMA. 

KAMPENI YA UTOAJI WA CHANJO YA SURUA NA RUBELLA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Njombe Bi.Kuruthum Sadick,
kutakuwa na kampeni ya utoaji wa chanjo ya surua

enye umri chini ya miaka mitano na wasiopungua 

la malipo kuanzia tarehe 15 hadi 18 Februari 2024 
kwenye vituo vyote vya kutolea huduma za afya ,ofisi za mitaa na 
vijiji,vituo vya kulelea watoto mchana (day care centers), kwenye maeneo 
ya mikusanyiko na shule zote za msingi zenye watoto wa darasa

umbuka chanjo hii itamkinga mtoto dhidi ya madhara yatokanayo na 
la ikiwemo kifo au ulemavu wa kudumu

e mzazi/mlezi hakikisha mwanao anapata chanjo ya surua na 

Imetolewa na: 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini. 

 

KAMPENI YA UTOAJI WA CHANJO YA SURUA NA RUBELLA. 

Bi.Kuruthum Sadick,anautaarifu 
utoaji wa chanjo ya surua na  

enye umri chini ya miaka mitano na wasiopungua 

Februari 2024 
,ofisi za mitaa na 

vijiji,vituo vya kulelea watoto mchana (day care centers), kwenye maeneo 
ya mikusanyiko na shule zote za msingi zenye watoto wa darasa la awali. 

umbuka chanjo hii itamkinga mtoto dhidi ya madhara yatokanayo na 
kiwemo kifo au ulemavu wa kudumu.  

na rubella. 

 


