
 

08 Februari 2024. 

MAPOKEZI YA  GARI LA KUBEBEA WAGONJWA.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Njombe 
kuwa, kupitia mpango wa Serikali wa kuima
kutolea huduma za afya nchini
wagonjwa (Ambulance) aina ya Toyota 

Gari hilo limepangwa kutumika 
Makowo. 

Halmashauri ya Mji Njombe inatoa pongezi na sh
inayoongozwa na Mheshimiwa Rais Dkt.Samia Suluh Hassan ,kwa kuendelea kuthamini 
wananchi na kuhakikisha wanapata huduma zilizo bor

 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

MAPOKEZI YA  GARI LA KUBEBEA WAGONJWA. 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Njombe Bi.Kuruthum Sadick ,anautaarifu
tia mpango wa Serikali wa kuimarisha utoaji wa huduma kwenye vituo vya 

nchini ,Halmashauri ya Mji imepokea gari moja (1) 
wagonjwa (Ambulance) aina ya Toyota Land cruiser  Hardtop. 

kutumika kwenye Kituo cha Afya Makowo kilichopo kata ya 

Halmashauri ya Mji Njombe inatoa pongezi na shukrani kwa Serikali ya awamu ya sita 
inayoongozwa na Mheshimiwa Rais Dkt.Samia Suluh Hassan ,kwa kuendelea kuthamini 
wananchi na kuhakikisha wanapata huduma zilizo bora, kwa wakati na bila vikwazo.

Imetolewa na: 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini. 

 

anautaarifu umma 
risha utoaji wa huduma kwenye vituo vya 

moja (1) la kukubea 

fya Makowo kilichopo kata ya 

ukrani kwa Serikali ya awamu ya sita 
inayoongozwa na Mheshimiwa Rais Dkt.Samia Suluh Hassan ,kwa kuendelea kuthamini 

bila vikwazo. 

 


