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TANGAZO

TANGAZO LA MAJINA YA MITAA, VIJIJI NA VITONGOJI VILIVYOMO KATIKA
ENEO LA UTAWALA LA HALMASHAURI YA MJI NJOMBE

NOTISI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALI ZA |
MITAA (MAMLAKA ZA MIJI) YA MWAKA 2024

(Limetolewa chini ya kifungu cha 16(1) na 18 (1))
SURA YA 288
Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmashauri ya Mji Njombe kwa
mamlaka niliyopewa chini ya kifungu cha 16(1) na 18(1) cha uchaguzi wa Mwenyekiti ya
Halmashauri ya Kijiji kundi mchanganyiko la Wanaume na Wanawake na kundi Maalum

la wanawake katika mamlaka za Miji, Tangazo la Serikali Namba 797 la tarehe
06/09/2024 pamoja na kanuni za Uchaguzi wa mwenyekiti wa Kitongoji katika mamlaka
la Serikali la tarehe 06/9/2024, natangaza Majina na Mipaka ya Mitaa, Vijiji na Vitongoji
kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa, Kijiji, WWenyeviti wa vitongoji, Wajumbe wa

Halmashauri ina jumla ya Kata 13, Mitaa 28, Vijiji 44 na Vitongoji 224. Aidha Mgawanyo
wa maeneo ya Utawala katika Halmashauri ya Mji wa Njombe umeambatanishwa kwa
rejea.
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